Quạt thông gió vuông BMF-1220P 1220×1220 Cánh POM
Thông số kỹ thuật
  • Mã sản phẩm: BMF-1220P
  • Thương hiệu: OMYSU
  • Loại sản phẩm: Quạt thông gió vuông cánh POM
  • Công suất: 0.75KW
  • Điện áp: 220V/380V
  • Kích thước: 1220 x 1220 x 400mm
  • Đường kính cánh: 1100mm