Quạt thông gió vuông trực tiếp 1380×1380 Cánh Composite BMF-1380C
Thông số kỹ thuật
- Mã sản phẩm: BMF-1380C
- Thương hiệu: OMYSU
- Loại sản phẩm: Quạt thông gió vuông trực tiếp
- Công suất: 1.1KW
- Điện áp: 380V/50,60hz
- Kích thước: 1380 x 1380 x 400mm
- Đường kính cánh: 1270mm